Nghe toàn bộ
B1A4

B1A4

Tên thật: B1A4

Sinh: 23/04/2011 · Quốc gia: South Korea

Một nhóm nhạc mới đã xuất hiện qua những nét mới lạ độc đáo. "B1A4" là tên của nhóm đã được giới thiệu trên mạng qua bộ truyên tranh trực tuyến hay còn gọi là "webtoon". Ra mắt với 5 thành viên gồm Jin Young (leader), Baro (rapper), San Deul (main vocalist), Gongchan (maknae) và CNU (vocal) dưới trướng của WM Entertaiment. "Let's Fly" là album ra mắt của nhóm với "O.K" là ca khúc chủ đề.

Họ vừa mới phát hành Mini Album thứ 2 'It B1A4' .
Ca khúc chủ đề có tên “Beautiful Target“, và đánh dấu sự tiến bộ về giọng hát của các chàng trai, trong khi vẫn giữ được hình ảnh ‘chàng trai ngọt ngào’ đánh cắp trái tim các nuna.

Jung Jin Young (정진영)
Position: Vocals, Leader
Birthyear: 18 November 1991
Height: 178cm
Weight: 59kg
Skills: Song writing, singing, acting

CNU
Real Name: Shin Dong Woo (신동우)
Position: Vocals, Rap
Blood Type: A
Birthday: 16 June 1991
Height: 182cm
Weight: 64kg

Sandeul
Real Name: Lee Jung Hwan (이정환)
Position: Main Vocal
Birthyear: 20 March 1992
Blood Type: A
Height: 178cm
Weight: 62kg

Baro
Real Name: Cha Shin Woo (차신우)
Position: Rapper
Birthyear: 5 September 1992
Blood Type: B
Height: 178cm
Weight: 63kg

Gongchan
Real Name: Gong Chan Shik (공찬식)
Position: Vocals, Maknae (Youngest)
Birthday: 14 August 1993
Blood Type: A
Height: 181cm
Weight: 60kg

B1 ♥ B1A4

Xem toàn bộ ▼

Bài Hát B1A4

Video B1A4